các bác ơi xài layzysharp mấy game là bị ban vậy

Durum
Üzgünüz bu konu cevaplar için kapatılmıştır...
T

truongqt123xyz

Onaylı Üye
1 tuần , nó là tool ***** thôi, bọn cho thuê 14k 7h đó :)) muốn sống lâu thì OKTW 60k 1 ngày, sống hơn 5 tháng rồi nhé

D

DenerSBC

Seçkin Üye
1 tuần , nó là tool ***** thôi, bọn cho thuê 14k 7h đó :)) muốn sống lâu thì OKTW 60k 1 ngày, sống hơn 5 tháng rồi nhé
cái OKTW cứ phải thuê qua trung gian nhỉ ? bác có biết trang chủ của nó để thuê nguyên tháng không bác

K

kissone199x

Onaylı Üye
OKTW là gì thế các bác, giờ e mới nghe thấy quả tool lạ như này

D

DenerSBC

Seçkin Üye
OKTW là gì thế các bác, giờ e mới nghe thấy quả tool lạ như này
viết tắt của script One Key To WIn của 1 thành viên trước đây thuộc L# sau đó L# bị Riot kiện ông này ông tách ra làm tool riêng , ai biết L# thì biết độ bá của nó như thế nào

D

dinhhuynh12d3

Konuyu başlatan
Onaylı Üye
viết tắt của script One Key To WIn của 1 thành viên trước đây thuộc L# sau đó L# bị Riot kiện ông này ông tách ra làm tool riêng , ai biết L# thì biết độ bá của nó như thế nào
One Key To WIn giờ nó làm hẳn tool riêng hả bác? e tưởng nó là script của L#, hồi xưa nhớ script này cũng có trong elobuddy, bol studio, giờ nó cũng có ở ensoulsharp luôn

D

DenerSBC

Seçkin Üye
One Key To WIn giờ nó làm hẳn tool riêng hả bác? e tưởng nó là script của L#, hồi xưa nhớ script này cũng có trong elobuddy, bol studio, giờ nó cũng có ở ensoulsharp luôn
có cái là nó làm thật có cái chỉ lấy tên thôi . mà ko biết trang chủ thuê cả tháng chứ thuê qua trung gian ko thích hix . tìm mãi ko ra

T

truongqt123xyz

Onaylı Üye
OKTW laf tool remake của tài wan :))) combo thì ổn áp , né mượt, anti thì khỏi bàn, acc chơi mấy tháng k bay, mỗi tội chỉ có gói ngày, bất tiện để mua, chứ t lên cao thủ rồi, vân chưa bay, tool khó bị phát hiện vì né k giaait giật, combo mấy con như irelia hay yasuo thì múa mù cả mắt
Mesajın otomatik olarak birleştirildi:

cái OKTW cứ phải thuê qua trung gian nhỉ ? bác có biết trang chủ của nó để thuê nguyên tháng không bác
có nhé, đơn giản mà :))) phải có wechat để thanh toán hay k thôi

• Like
Tepkiler: phanhuyluan
Durum
Üzgünüz bu konu cevaplar için kapatılmıştır...