Cần cao nhân giúp đỡ lazy

Durum
Üzgünüz bu konu cevaplar için kapatılmıştır...
M

mongdieuxuan1

Konuyu başlatan
Onaylı Üye
hiện tại em đang bị mắc lỗi này, em đăng 2 lần rồi, bị band tài khoản nên không giám chụp ảnh đăng lên nữa. em chỉ có thể mô tả. bác nào rành giúp em với
em vẫn cài đủ thư viện các thứ, tắt hết diệt virruss rồi, trước em vẫn dùng oke, nhưng tự nhiên giờ nó bị như sau
vào game không có tool
lúc em mở cmd thứ 2, chỉ có tiếng tút 1 lần, còn lúc load game k có tiếng tút nữa,
em cảm nhiềuạ

Son düzenleme:
K

Kucoin

Onaylı Üye
inbox ông game for you thuê ổng fix lỗi đi, trả ổng ly cà phê ông fix cho khỏe

M

mongdieuxuan1

Konuyu başlatan
Onaylı Üye
J

jollyjoker000

JOKER
Onaylı Üye
Cái này thỉnh thoảng mình cũng bị, nguyên nhân là Window Defender tự động bật lại
Tắt Real-time Protect xong bật lại tool là được
Muốn tool đc thì cái bảng cmd thứ 2 phải hiện như thế này

::::....MemoryHackers.org....::::
EN: This ***** is distributed as free-software. If you paid for this, you got scammed.
TR: Bu yazılım ücretsiz olarak dağıtılmaktadır. Bunun için ödeme yaptıysanız, dolandırıldınız.
VN: ***** này được phân phối dưới dạng phần mềm miễn phí. Nếu bạn trả tiền cho điều này, bạn đã bị lừa đảo.
PT: Esse ***** é distribuído como software livre. Se você pagou por isso, foi enganado.
RU: Эта трещина распространяется как свободное программное обеспечение. Если вы заплатили за это, вас обманули.
Waiting for League of Legends.exe

M

mongdieuxuan1

Konuyu başlatan
Onaylı Üye
Cái này thỉnh thoảng mình cũng bị, nguyên nhân là Window Defender tự động bật lại
Tắt Real-time Protect xong bật lại tool là được
Muốn tool đc thì cái bảng cmd thứ 2 phải hiện như thế này

::::....MemoryHackers.org....::::
EN: This ***** is distributed as free-software. If you paid for this, you got scammed.
TR: Bu yazılım ücretsiz olarak dağıtılmaktadır. Bunun için ödeme yaptıysanız, dolandırıldınız.
VN: ***** này được phân phối dưới dạng phần mềm miễn phí. Nếu bạn trả tiền cho điều này, bạn đã bị lừa đảo.
PT: Esse ***** é distribuído como software livre. Se você pagou por isso, foi enganado.
RU: Эта трещина распространяется как свободное программное обеспечение. Если вы заплатили за это, вас обманули.
Waiting for League of Legends.exe
em đã tắt hết window defender rồi, và bảng CMD cũng đã hiện như của bác rồi, bác có face k cho em xin, em nhờ bác đc k

B

BCSKhôngRách

Seçkin Üye
Đăng ảnh sao lại baned tài khoản được. Bạn post thông tin cá nhân vi phạm đó

Y

Yang™

Ultra Üye
Ở đây có phải diễn đàn của riot đâu mà đăng hình lol lên bị cấm trời :rolleyes: :rolleyes:

Durum
Üzgünüz bu konu cevaplar için kapatılmıştır...